-->
Blogger Tips and TricksLatest Tips And TricksBlogger Tricks

MSEMA CHOCHOTE KATIKA TAMASHA DOGO LA ZIFF, NGOME KONGWE ZANZIBAR

Jan 3, 2011

baada ya kutazamwa filamu nikakabidhiwa M.I.C kuwa MC kwa muda ambao tulikuwa tunawasubiri wasanii wa THT walikuwa bado wako Radio(Coconut Fm) wakifanya Interview
Still Rocking on The Stage
Next nikamkabidhi Yoram aendelee na Usemaji Chochote
It Ends with lil tired

Hussein H. Hussein:

Kitaaluma, Mimi ni Mwandishi wa Habari, Nimesoma katika Chuo Cha Uandishi na Utanzaji, Royal College Of Tanzania. Nina Uelewa wa kutosha kuhusu Masuala ya Radio, Televisheni.


Ungana Nami: Twitter | Facebook | Google Plus


Newer Post Older Post

UNAPOHITAJI kujua DUNIANI nini kimetokea, Basi fuatilia Kurasa Zangu za Kijamii TWITTER, FACEBOOK pamoja na INSTAGRAM, BONYEZA hapa >>> TWITTER, INSTAGRAM na FACEBOOK, PIA Unaweza Kujiunga na chaneli yangu ya YOUTUBE, ili kutazama Video >>>YOUTUBE

 

Copyright © 2010 NYUMBANI KWANZA. All Rights Reserved.